ขอคำแนะนำในการเริ่มต้นทำธุรกิจส่วนตัวหน่อยครับ

เข้าเรื่องนะครับ ตัวผมอายุ 20 ปี ครับ ผมพอจะมีเงินในการลงทุนอยู่ประมาณ 50,000 - 100,000 บาทครับ ผมมองธุรกิจอยู่ 1 อย่างครับคือการเปิดร้านเครื่องสำอาง แต่ผมไม่รู้ว่าต้องใช้ทุนสูงแค่ไหนครับ และอายุเท่าผมสามารถกู้เพื่อลงทุนได้หรือไม่ครับ ผมเลยอยากขอคำแนะนำธุรกิจต่างๆ จากพวกพี่ๆ ที่มีประสบการณ์ครับ งานหนักผมก็เอา งานเบาผมก็สู้ครับ ขอรบกวนพี่ๆ ช่วยให้คำแนะนำผมด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่