รบกวนช่วยแนะนำสถานที่มิ้งติ้งแฟนเพลงหน่อยครับ

ตามหัวข้อนะครับ พอดีจะจัดคอนเสิร์ต
เล็กๆตามร้านเหล้าหรือสถานที่พอจุคน
ประมาณ ร้อยสองร้อย ให้เป็นบรรยกาศ
อบอุ่นเป็นกันเอง ให้ศิลปินท่านหนึ่ง
อยากจะให้พี่ๆช่วยแนะนำสถานที่แบบ
มีที่รถจอดสบายๆหน่อย ในกรุงเทพ
ขอค่าใช้จ่ายไม่สูงนะครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น