bts ผมขอห้องน้ำด้วยเถอะครับ

ก่อนอื่นต้องขออภัย พี่น้องร่วมเดินทาง
จากสถานีราชเทวี - สยาม มากๆนะครับ

18.00
ในขบวนรถที่อัดแน่นไปด้วยผู้คนจำนวนมาก
มีการเตือนจากร่างกายออกมา ขนลุกซู่ ท้องไส้บิดเกร็ง
รับรู้ได้ทันทีว่า  ผัดสะตอ มื้อกลางวันมันจะออกแล้ว
ทำอะไรไม่ได้ต้องผ่อนหนักให้เป็นเบา  เก็บเสียงแบบเนียนๆ
ท่ามกลางทัวร์จีนกลุ่มใหญ่ๆ รอบตัวเรา...

เพื่อนๆใครมีประสบการณ์บน bts แบบนี้บ้างมาแชร์กันครับ
ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่