ช่วงล่างติดยางมะตอย หาที่ล้างราคาไม่แรงครับ

กระทู้คำถาม
เป็นกระบะยกสูงครับ ไปลุยยางมะตอยมา คือโชคดีสุดๆ(ประชด) คงประมาณว่าราดแล้ว ฝนตก
ยางมะตอยเลยไม่ทันเซตตัว ช่วงโพลเพ้ล มองไม่เห้นผมนี่ลุยไปเต็มๆ นึกว่ากรวดธรรมดา
พอตอนเช้าไปดู หมดครับ ซู้มล้อแหนบ ท่อ ถังน้ำมัน มีแต่กรวดกับยางมะตอยยังกะกระยาสาทเลย
ตัวรถก็โดนแต่ผมใช้น้ำมันสนเช็ดออกแล้ว ข้างล่างนี่ไม่รู้ทำยังไง ล้างยังไงก็ไม่ออก
อยากทราบที่ล้างระแวกรังสิตหรือกรุงเทพด้านเหนือ แบบที่ราคาไม่แรงเกินไปครับ
ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่