[CR] REVIEW >>> แกะกล่อง FUJIFILM X70 <<<

วันนี้ไปสอย เจ้า X70 ที่พึ่งเปิดตัววันนี้ มาจากฟอร์จูนทาว์น นำใบเสร็จมาแลก เคสหนังได้ในงาน FUJIKINA Thailand 2016 ชั้น3 งานมีวันที่ 4-7ก.พ.
ป.ล. ในงานไม่มีขายกล้องนะคะ ต้องไปซื้อกล้องที่ร่วมรายการ แล้วนำใบเสร็จมาแลกของได้ที่เคาท์เตอร์ภายในงานค่ะ

รายละเอียด Fujifilm X70 คร่าวๆค่ะ
มี 2 สี คือ สีเงินและสีดำ
จอ LCD ระบบสัมผัส
หน้าจอสามารถพับได้ 180 องศา
เซ็นเซอร์ X-Trans CMOS II ขนาด APS-C
ความละเอียด 16.3 ล้านพิกเซล
เลนส์ฟิกซ์ 18.5 mm F 2.8

แกะกล่องกันเลยค่ะ

เคสหนังที่แลกมา

ภาพด้านล่าง ลองถ่ายจาก X70 ภาพอาจไม่สวยนะคะมือใหม่กิ๊กเลยค่ะ (จะทยอยลงเพิ่มเรื่อยๆค่ะ)
v
v
v
ในห้องตอนกลางคืน

ภาพกลางแจ้งระยะใกล้

เจ้าเหมียวแสงในบ้าน

ในรถกลางวันแดดจ้า

ดอกไม้ตอนกลางคืนใช้แฟลช

นอกบ้านตอนกลางคืน แอบเห็นดาวน้อยๆ

เจ้าเหมียวในบ้านตอนกลางคืน (มีนายแบบอยู่ตัวเดียว -.-)

น้องหมากลางแจ้ง

ถ่ายอาหารแสงริมหน้าต่าง

กลับมาแล้วค่ะ ไปต่อกระทู้ใหม่กันเลย
REVIEW >>> ไปญี่ปุ่นกับ FUJIFILM X70 <<<
http://pantip.com/topic/34792734
ชื่อสินค้า:   FUJIFILM X70
คะแนน:     
**CR - Consumer Review : ผู้เขียนรีวิวนี้เป็นผู้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง ไม่มีผู้สนับสนุนให้สินค้าหรือบริการฟรี และผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนในการเขียนรีวิว
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น