Nokia Lumia 1020 ตอนนี้ ยังน่าใช้อยู่มั้ยครับ ?

ตอนนี้ใช้ Sony Xperia S อยู่ เครื่องยังใช้งานได้ดี แต่หน้าจอแตกครับ
อยากได้ กล้อง โทรศัพท์หลักเครื่องใหม่ ที่ถ่ายรูปได้สวยๆ ตั้งค่าได้พอสมควร
ตอนแรก ดู Z5 แต่รู้สึกว่างบบานเกินไป (มาก)
แล้วไปเจอ Lumia 950 ที่ห้าง กล้องเทพพอสมควร แต่ราคายังโหดอยู่

เลยกลับมาหาข้อมูล มาเจอที่นึงยังขาย  1020  อยู่
แถมราคาไม่แพงแล้ว.....

ใครมีอะไรแนะนำมั้ยครับ ?

ปล. เห็นว่า WindowPhone 10 จะรันแอนดรอยแอพได้แล้ว ???
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่