Pantip ร่วมกับ HomePro ชวนเพื่อนๆ ร่วมสนุกตอบคำถาม ช็อค! รับโชค...ตรุษจีน ลุ้นรางวัลมูลค่ารวมกว่า 20,000 บาท !!!

พลุประกาศผลค่ะ ^_^พลุ
หลายคนลุ้นกันอยู่แน่ ว่าเพื่อนๆ สมาชิกคนไหนบ้างนะ ที่จะได้รับโชคจาก HomePro

และสำหรับผู้โชคดีที่จะได้รับรางวัล HomePro Gift Voucher มูลค่า 1,000 บาท ทั้ง 20 ท่าน

มีรายชื่อดังนี้ค่ะ

(ผู้โชคดีทุกท่าน จะได้รับการติดต่อจากทีมงานทางหลังไมค์นะคะ)

1.    คุณหมูหมีขั้วโลกเหนือ
2.    คุณkatjang
3.    คุณSunshine in the Night
4.    คุณTO RUN
5.    คุณสมาชิกหมายเลข 1170092
6.    คุณToMO Chan
7.    คุณสมาชิกหมายเลข 2146732
8.    คุณรีดเนี้ยบเฉียบขาด
9.    คุณseries 6
10.    คุณrainrisii
11.    คุณUng101
12.    คุณbearington_8
13.    คุณคุณหนูชาร์ลอตต์
14.    คุณlalinphat
15.    คุณเด็กบางรัก
16.    คุณI'm glam
17.    คุณผู้พัน Inlove
18.    คุณAnniEmaki
19.    คุณRefresherOrb
20.    คุณBabble

ทีมงานจะติดต่อไปทางหลังไมค์นะคะ
รบกวนยืนยันสิทธิ์ภายในวันอังคารที่ 8 มีนาคม 2559 เวลา 13.00 น. มิฉะนั้นจะถือว่าสละสิทธิ์
ทางเราขออนุญาตติดต่อรายชื่อสำรองตามลำดับนะคะ

และรายชื่อผู้โชคดีสำรองมีดังนี้ค่ะ

1.    คุณa whispering star
2.    คุณcocomaw
3.    คุณPINA_PANI
4.    คุณblossanovy
5.    คุณMamyHwaHwa

โดยผู้โชคดีสำรองจะได้รับการติดต่อจากทีมงานทางหลังไมค์เช่นกันค่ะ

พันทิป และ โฮมโปร ขอบคุณเพื่อนๆ สมาชิกทุกท่าน ที่มาร่วมสนุกกันในครั้งนี้นะคะ
สำหรับใครที่ไม่ได้รางวัล ไม่ต้องเสียใจไปนะคะ
เรายังมีกิจกรรมสนุกๆ พร้อมของรางวัลจากสปอนเซอร์ใจดีอีกมากมาย ที่
http://pantip.com/activities

เพี้ยนmbptเพี้ยนสู้สู้เพี้ยนชนะเลิศ
==========================================

พลุพันทิป ร่วมกับ โฮมโปรพลุ
ชวนเพื่อนๆ ร่วมสนุกตอบคำถาม ช็อค! รับโชค...ตรุษจีน
ลุ้นรางวัล HomePro Gift Voucher รวมมูลค่ากว่า 20,000 บาท !!!

กติกาการร่วมสนุก
หัวใจเพียงตอบคำถามให้ครบทั้ง 3 ข้อ ดังนี้หัวใจ

1. ตรุษจีน : เปลี่ยนเพื่อเพิ่มความมงคลให้แก่บ้าน
ถ้าให้เปลี่ยนของใช้ภายในบ้านใหม่ 1 ชิ้น ต้อนรับตรุษจีน คุณอยากเปลี่ยนอะไร พร้อมเหตุผล
( ต้องเป็นสินค้าอยู่ในโบว์ชัวร์ Super Shock คลิก )

2. วาเลนไทน์ : มอบสิ่งดีดีให้คนที่คุณรักเท่าบ้าน
คุณอยากมอบของขวัญชิ้นใดในโฮมโปร ให้กับคนที่คุณรัก พร้อมเหตุผล
( ต้องเป็นสินค้าอยู่ในโบว์ชัวร์ Super Shock คลิก )

3. แล้วตัวคุณเอง อยากปรับปรุงส่วนใดของบ้านมากที่สุด
พร้อมเหตุผลและรูปห้องที่อยากเปลี่ยน
(ใส่รูปภาพห้องกันด้วยนะคะ ดูวิธีการใส่รูปด้านล่างได้เลย)

อย่าลืม !!! ตอบคำถามให้ครบ 3 ข้อ ขาดเพียง 1 หมดสิทธิ์ลุ้นรางวัลนะจ๊ะ

เพี้ยนสู้สู้เพี้ยนปูเสื่อรอเพี้ยนชนะเลิศ

เกณฑ์การตัดสิน

คัดเลือกจากความคิดเห็นที่โดนใจคณะกรรมการมากที่สุด 20 ท่าน

ของรางวัล

HomePro Gift Voucher มูลค่า 1,000 บาท จำนวน 20 รางวัล
รวมมูลค่ากว่า 20,000 บาท !!!

ร่วมสนุกได้ตั้งแต่วันที่ 4 ก.พ. – 28 ก.พ. 59
ประกาศผล วันที่ 2 มี.ค. 59 เวลา 16.00 น.
ที่ http://www.pantip.com/activities/homeprosupershock  

===================================

วิธีการโพสต์ภาพถ่ายในกระทู้กิจกรรมสำหรับเพื่อนๆ มือใหม่นะคะ ^_^
สำหรับเพื่อนๆ คนไหนที่ยังไม่สามารถโพสต์ภาพสามารถสอบถามกันได้เลยนะคะ
เพี้ยนmbptเพี้ยนสู้สู้
แก้ไขข้อความเมื่อ

โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่