กลับออกมาจากสวนผึ้งยังไงดีคะ?

พอดีว่าจะไปประชุมที่สวนผึ้ง (ราชบุรี)ค่ะ ทีนี้มีเหตุจำเป็นว่าต้องกลับออกมาก่อน โดยไม่มีใครสามารถมาส่งได้(เพราะคนอื่นๆก็ติดประชุมกันต่อ) เลยว่าจะมาขึ้นรถที่สวนผึ้งกลับออกมาเอง จึงอยากสอบถามเพื่อนๆค่ะว่า

1.จะมีรถตู้หรือรถสาธารณะอื่นๆที่ออกมาจากสวนผึ้งบ้างหรือไม่คะ
2.แล้วรถเหล่านั้นจะไปถึงเฉพาะตัวเมืองราชบุรีหรือถึงกทม.เลยมั้ย
3.แล้วรอบเวลากี่โมงบ้างคะ (พอดีประชุมเสร็จก็คง 5 โมงเย็น)
4.ราคาแพงมั้ย

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับข้อมูลมากๆนะค่ะ^^
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่