แคมเปญรวบรวมรายชื่อแก้กฎหมาย ข่มขืนต้องประหาร ของปุ๋ม ปนัดดา นี่เป็นของจริงรึป่าวคะ

คือว่าเราเห็นมาจากตามเม้นในเฟสอะค่ะ ช่วงนี้ว่าง เลยคิดว่าพรุ่งนี้จะไปรวบรวมรายชื่อตามที่ต่างๆ แต่ไม่แน่ใจว่าเป็นของจริงรึป่าว
กลัวว่าส่งไปตามที่อยู่แล้วจะไม่ปลอดภัยอะค่ะ เพราะมันมีให้ใส่เลขบัตรประชาชน ชื่อนามสกุลและลายเซ็นด้วย เลยถามเพื่อความแน่ใจค่ะ

ภาพประกอบ

(แคปมาจากไฟล์ที่เค้าให้โหลดมาค่ะ)

เค้าบอกว่าเป็นโครงการของบุ๋ม ปนัดดา
อันนี้ที่ให้ส่งรายชื่อไป vvv
ส่งมาได้ที่ องค์กรทำดี 64/43 พระยาสุเรนทร์ 12
ถ.รามอินทรา 109
บางชัน คลองสามวา
กทม. 10510 หรือ สแกนส่งมาที่ อีเมล์ : goodness2559@gmail.com

รบกวนผู้รู้ด้วยนะค้า หากว่ามันเป็นของจริงเราจะเริ่มช่วยรวบรวมรายชื่อแล้วค่ะ ขอบคุณล่วงหน้านะคะ อมยิ้ม17
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่