เทิร์น Ipad2 /// คำแนะนำการซื้อไอแพดหรือแทปเล็ท ไว้เรียนเขียน อ่านหนังสือ บราๆๆ 5555

อยากจะขอคำแนะนำเรื่องเทิร์นipadอ่าครับ ผมมีipad2อยู่เมื่อก่อนไม่ค่อยได้ใช้ แต่ตอนนี้กำลังจะกลับมาใช่ละ ใครแนะนำได้บ้าง ว่าอะไรน่าใช้บ้างอ่า ผมคิดที่จะเทิร์นเครื่องด้วย(แบบไปแลกเครื่องใหม่อะไรงี้อ่าครับ) ค่ายไหนน่าสนใจ(dtac ais true) หรือที่ไหนก็ได้กำลังตัดสินใจอยู่ครับว่าจะเทิร์นจะเก็บไว้ หรือจะซื้อใหม่เปนอะไรดี ขอคำแนะนำด้วยเด้อ ขอบคุณครัช ^^  ปล.ถ้าใครจะแนะนำเรื่องปากกาเขียนหรือตัวแป้นพิมของappleหรืออย่างอื่นจะดีมากครับ 555 กำลังสนใจยุ ตอนนี้ใช้iphone6s แต่เน้นทำงานมากกว่า เลยสนใจครับ (ไว้โน๊ตงานหรืออ่านนสไรงี้ครัช) T^T ขอบคุณที่อดทนอ่าน 555 ขอคำแนะนำด้วยคร๊าบ pls
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่