อยากไปญี่ปุ่นช่วงเดือนเมษา ช่วยแนะนำทัวร์ดีๆหน่อยค่ะ

สวัสดีค่ะ อมยิ้ม17

คือเราคิดไว้ว่าจะไปญี่ปุ่นช่วงหยุดสงกรานต์เดือนเมษา แต่ตอนนี้ยังหาทัวร์เหมาะๆไม่ได้เลยค่ะ ร้องไห้
ท่านที่เคยไปญี่ปุ่นกับทัวร์ ช่วยแนะนำหน่อยได้มั้ยคะ ว่าทัวร์ของที่ไหนดี ส่วนเรื่องราคาไว้ดูอีกทีค่ะ รู้อยู่แล้วว่าช่วงหยุดเมษาราคาจะต้องสูงแน่ๆ55555
ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ ยิ้ม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่