ทำไมผู้ชายที่โตเป็นผู้ใหญ่แล้ว ยังคงเล่นของเล่น สะสมของเล่น ในขณะที่ผู้หญิงส่วนใหญ่ จะเลิกสนใจ ในของเล่นไปแล้วครับ?

สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 2
ถ้ายังแยกระหว่าง"ของเล่น"กับ"ของสะสม"ไม่ออก ก็คงคุยกันยากครับ
ความคิดเห็นที่ 10
ความคิดเห็นที่ 32
เราเพิ่งรู้นะคะว่าเราไม่ใช่ผู้หญิง ร้องไห้

ความคิดเห็นที่ 4
ผมไม่เคยเห็นผู้ชายที่โตแล้ว เอาของสะสมมาเล่น ทำเสียงเฟี้ยวฟ้าวเหมือนตอนเด็กนะ

มีแต่สะสมไว้ในตู้ อย่างมากก็จัดฉาก วางตรงนั้นตรงนี้

คุณเคยเห็นคนสะสมแสตมป์แล้วเอามันไปปะหน้าจดหมายจริง ๆ สักกี่คนล่ะ
ความคิดเห็นที่ 28

ผมมองว่ามันเป็นของสะสมที่ประดับบ้านได้ด้วยนะขอรับ เวลาเพื่อนๆแวะมาหาก็ชอบนั่งอยู่ในห้องนี้กันนะ ส่วนไอ้เรื่องเอามาเล่นผมก็มีแค่เอามาจัดท่านะไม่ได้เอาไปลุยทรายแบบตอนเด็กๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่