จะไปเรียนต่อที่University of Exeter-อังกฤษ2016/2017 [หาเพื่อน]

สวัสดีครับ จขกท. กำลังจะไปเรียนต่อประเทศอังกฤษที่ University of Exeter ครับ ซึ่งต้องเรียน  pre-sessional ก่อน 10 เดือน
(เรียนสาขา IT Management for Business) ตอนนี้อยู่ระหว่างprocessจ่ายเงินครับ

ต้องขอบอกก่อนว่า จขกท. เดินทางลุยคนเดียว ตอนนี้ยอมรับด้วยว่าภาษาอังกฤษยังไม่พร้อม 100% ด้วย แต่จะขยันให้ดีที่สุดก่อนเดินทาง

ตอนนี้กังวลมากๆครับ ไม่รู้ไปถึงที่นั่น การเป็นอยู่จะเป็นยังไง ผู้คนเค้าเป็นมิตรไหม
มีใครจะไปเรียนที่นี่ หรือกำลังจะสมัครไหม คุยกันได้นะครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่