เวลาไปหาซื้อ บิ๊กไบค์มือ2 ส่วนมากต้องบอกว่า รถไม่เคยออกทริป

กระทู้คำถาม
ผมอยากรู้จริงๆ ออกทริปแล้ว มันเป็นไรอะไร  คือประมาณบอก เหมือน บอกจุดขาย  หลักๆคือออก ทริปแล้วรถมันโทรมกว่าไม่ออกหรือครับ ผมว่ารถขี่ในเมืองนะจะโทรมกว่า ด้วย ถ้าไม่ได้วิ่งยาวๆ ความร้อนมันขึ้น
ทริปไม่ทริป ดูไมล์ก็รู้ หมายถึงถ้าไม่โกงไมล์นะ  บ้างคันบอกไม่เคยออกทริป รถไม่ถึงปี ซัดไปหลายหมื่นกิโล ฟังดูมันก็ตลกดี
เหมือนสมัยก่อน เหมือนกัน เซ็งร้านคอม เครื่องใช้งาน น้อยลูกค้าเต็ม 24ชม ผมล่ะงง  555555

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่