ใครมีวิธีแก้ไวรัส facebook แบบไม่ให้เห็นคนที่โพสมั้งครับ

กระทู้คำถาม
คือจะว่าไงดีแบบ เวลาคนอื่นโดนไวรัสมามันชอบโพสเองแล้วก็ขึ้นหน้าวอตลอดกลัวจะไปกดโดน ( และก็เผลอไปโดนจริงๆแต่ออกทันจะเป็นไรไหมน้า )
ผมกลัวว่าจะโดนไวรัสเล่นแล้วรีบเปลี่ยนรหัสรีบหาแอพที่ไม่ได้ใช้แล้วลบออก และก็ดูในบันทึกกิจกรรม ไม่มีโพสอะไรแปลกปลอมก็เลยโล่งใจแต่ก็กลัวว่าจะกดไปโดนอีกเลยอยากรู้ว่าจะบล็อคหรือปิดไม่ให้เห็นคนที่โดนไวรัสยังไง

ใครมีวิธีช่วยบอกหน่อยครับตอนนี้เฟสผมมีแต่คนโพสไวรัสจนหน้าวอผมมีแต่ไวรัสแล้ว T.T
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่