ถามสาวๆ ที่เล่น Tinder

อะไรที่ทำให้คุณเล่น Tinder
แล้วในการเลือก ผู้ชายของคุณ คุณเลือกทุกคน หรือเลือกเฉพาะที่ถูกใจจริงๆ ในโปรไฟล์กะหน้าตา

แล้วเป้าหมาย คุณคือต้องการอะไร   คุยแก้เหงา   หาเพื่อนออนไลน์เพิ่ม(แค่ออนไลน์จริงๆ)   หาคนฝึกแชทอังกฤษ      หาคู่หรืออะไร

คือผมไม่ค่อยเข้าใจ ผมแมท กะ ญ ตอนนี้มี สิบกว่าคน

แต่ มีอยู่แค่ 1 คนเท่านั้น ที่คุยดี แบบ เออ สนใจเราจริงๆนะ  แต่คนที่เหลือ  จะมากดถูกใจผมทำไม ไม่เข้าใจ ผมก็พยามชวนคุย   ถามคำตอบคำ ไม่ถามไรเราต่อ   

คือผมจะได้คุยถูกว่า จะทำความรู้จักแค่ผิวเผิน  หรือจีบไปเลย
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่