เพื่อนๆซื้อเสื้อใส่ไปคอน กับแท่งไฟที่ไหนกันหรอคะ

กระทู้คำถาม
เสื้อเราตามอยู่สองที่คือ yuchirian กับ soshifanclub เว็บหลัก แต่เค้าปิดรับสั่งและโอนไปแล้ว รวมทั้งแท่งไฟด้วย
เราจะหาแท่งไฟได้ที่ไหนที่เชื่อถือได้อ่ะคะ
ของแท้ปกติหน้างานมีขายใช่มั้ยคะ เป็นครั้งแรกที่เราซื้อบัตรทัน ตังค์หมดเลย รอเก็บเงินใหม่เลยเพิ่งมีเงินจะซื้อเสื้อกับแท่งไฟ
เราไปทั้งสองวันเลย อยากไปทำโปรเจค อยากใส่เสื้อชมพู และอยากโบกแท่งไฟ T^T แนะนำด้วยนะค้า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่