รบกวนสอบถามคนที่ไปงานเที่ยวไทยที่สวนลุมหน่อยครับว่า ช่วงเย็นๆ ค่ำๆ คนเยอะมากไหมครับ

คือเคยไปปีที่แล้ววันเสาร์ ออกมาจาก MRT นี่ร้องเลย คนเยอะมาก มองไปไกลๆ เห็นเลยว่าข้างในสวนคนแน่นมาก
งงเลยนึกว่างานแจกของฟรี ขนาดด้านนอกสวน คนยังแน่น จะเดินเข้าไปยังลำบากเลย สุดท้ายถอยกลับเข้า MRT ไปที่อื่นแทนเลย
อยากทราบว่าปีนี้ยังเบียดเสียดเหมือนเดิมไหมครับ หรือยิ่งกว่า ผมจะได้ไม่ไปครับ เพราะว่างไปแค่ช่วงเย็นๆ ค่ำๆ เคยไปงานภูเขาทอง
ช่วงค่ำๆ คนเยอะมาก เดินแล้วเพลียเลยครับ แต่ก็ยังไม่เท่าสวนลุมเมื่อปีก่อน

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่