** กลุ่ม LINE สำหรับคอหนัง คอหนังสือ และพูดคุยเรื่องอื่น ๆ *** เปิดห้องยืมหนังสือฟรี !!!

ตอนนี้  ห้องหนัง  กับ  ห้องรวม  ปิดรับก่อนนะคะ  ( คนเริ่มล้น )

*** แต่ห้องหนังสือยังเปิดรับสมาชิกอยู่  ( ห้องนี้เรียบร้อยเลยรับได้เรื่อย ๆ )

ห้องหนังสือ  เอาใว้พูดคุย  แลกเปลี่ยน  และบอกเล่าเกี่ยวราวกับเรื่องสือ  และอื่น ๆ ที่เกี่ยวข้องกัน

ใครสนใจเข้ากลุ่ม  LINE  มาคุยกันได้นะคะ  ที่นี้เราจะเจอคอเดียวกันเพียบเลย

( มีพี่ ๆ นักเขียนแฝงตัวอยู่ในห้องนี้หลายท่านเลย )

////  และตอนนี้  เรามีโครงการ  ห้องสมุดเวียนกันอ่าน ////

เปิดให้ยืมหนังสือในโครงการไปอ่านฟรี ๆ  

#อ่านรายละเอียดเพิ่มได้ในห้องหนังสือ

ใครสนใจเข้าเป็นสมาชิกห้องหนังสือ  และห้องสมุด   แจ้งมาเลยค่ะ

ป ล. เรารับบริจาคหนังสือเข้าห้องสมุดด้วยนะคะ   ใครมีหนังสือไม่อ่านไม่ใช้แล้ว  ( ทุกประเภท  นิยาย , เรื่องสั้น  , บทกวี  ,  สารคดี  ,  ประวัติศาสตร์  ฯ ล ฯ  )  
ต้องการส่งต่อให้เพื่อนได้ยืมไปอ่าน  ( และทุกรอบการเวียนอ่านจนครบ  เราจะรวบรวมหนังสือไปบริจาคต่อ )  ติดต่อมาได้นะคะ   มาร่วมกันทำเรื่องดี ๆ  มาร่วมกันแบ่งปันกันนะคะ

#แอดมินเชื่อในการยิ่งให้ยิ่งได้รับ

ขอบพระคุณค่ะ

ป ล. สมาชิกใหม่  อ่านโน๊ตที่แอดมินโพสใว้ในห้องเกี่ยวกับรายละเอียดเรื่องต่าง ๆ ด้วยนะคะ   เพื่อความเข้าใจที่ตรงกัน  ( หรือใครมีอะไรทักแอดมินมาได้ค่ะ

/// เนื่องจากในห้องอาจมีการพูดคุยกันค่อนข้างเยอะ  ( ตามปกติห้องไลน์กลุ่มทั่วไป  )  แนะนำปิดแจ้งเตือนเพื่อกันความรำคาญด้วยนะคะทุกท่าน
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่