Honda City CNG 2015 - สอบถาม ค่าบำรุงรักษา

กำลังตัดสินใจจะออก city ครับแต่ยังคิดไม่ตกว่าจะเอารุ่นธรรมดาหรือ cng (ผมพึ่งมาอยู่แถวเส้นรามอินทรา กม.7 ปั้มแถวนั้นเท่าที่เห็นก็ 2-3 ปั้ม)
ปัจจัยเรื่องบำรุงรักษา เห็นบอกว่าแพงกว่ารุ่นปกติมาก ... ผมลองหาข้อมูลดูก็ไม่เจอรายละเอียดสักเท่าไหร่
ท่านใดใช้ city cng รบกวนสอบถามค่าบำรุงรักษาด้วยครับ
( รถคันแรกไม่ค่อยรู้เรื่องรถเท่าไหร่ครับ )

ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่