เที่ยวชะอำที่ไหนดีค่ะ

สวัสดีจ้าาาา~ ขอคำแนะนำหน่อยนะ
1. จะไปเที่ยวชะอำค่ะ มีที่เที่ยวที่ไหนบ้างจะไป3คืน4วันค่ะ ตั้งแต่วันที่31-3 ขอแบบประหยัด
เนอะ5555
2 . เช่ารถมอไซต้องเตรียมไรไปบ้างไหม ราคาเท่าไหร่แล้วมีที่เช่าที่ไหนบ้างค่ะ
3. อันนี้มีที่พักที่มองๆอยู่แล้วแต่มีใครจะแนะนำเพิ่มเติมก็ได้นะค่ะ ขอหลักร้อยเนอะ5555
4. แล้วถ้าเช่ารถมอไซแต่ไม่มีใบขับขี่จะเช่าได้ไหมคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่