สะใภ้จ้าว สุดประทับใจ สนุกตั้งแต่ต้นจนจบจริงๆ

จบลงอย่างอิ่มเอม   มีความสุขทุกตอนที่ได้ดูจริงๆค่ะ   
ขอบคุณที่ให้ความสุขมาสองเดือนเต็มๆ    ไม่มีตอนไหนที่ดูแล้วไม่มีความสุข  มีแค่เบื่อช่วงแรกๆที่เนือยเล็กๆ
นอกนั้นทุกองค์ประกอบของละคร  สมบูรณ์แบบหมดเลยค่ะ
คอสตูมเสื้อผ้า หน้า ผม บทละคร  ภาษาที่ใช้ในละคร  สวยงามน่าดูชมสละสลวยละมุนละไมละเอียดลออเนียนตาไปหมด
เป็นละครแห่งปีสำหรับดิฉันเลยค่ะ   ลุ้นตอนสุดท้ายกลัวว่าละครจะแป้กตอนจบ
เอาเข้าจริงตอนจบเก็บครบถ้วนนะคะ   แม้มีดราม่านิดๆแทรกมา   ยังมีช่วงที่เข้าสู่ความฮาได้อย่างไม่น่าเชื่อ
สมหวังกันทุกคู่   หวานฟินกันไป ชายรองสาลินไม่เคยผิดหวังกับคู่นี้   เสียอย่างเดียวหมอนพังจะหมดบ้าน
สะใจกะที่หญิงก้อยโดน   ขำหม่อมแม่ตั้งแต่ต้นจนจบเรื่อง   ขำมากตอนที่สาลินมาพบนี่คือขำสุดๆแล้ว  
ละครสนุกคงเส้นคงวา   สนุกเสมอต้นเสมอปลายไม่ตายตอนจบ  
ละครสุดประทับใจแห่งปีเลยค่ะ    อีกนานเท่านานก็ไม่ลืมเรื่องนี้  รักอ่ะ บอกเลย  รักตัวละครทุกตัวในเรื่องนี้  ทุกคนเล่นดีหมดอ่า
ยอมรับนับถือในทีมงานเลย   ทำได้เยี่ยมมาก  ลุกขึ้นปรบมือให้เลยค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่