ปากกาสีหัวเข็มสำหรับเขียนและวาดรูป ยี่ห้อไหนดี?

ไม่เคยใช้ปากกาสีหัวเข็มมาก่อนครับ เห็นหลายยี่ห้อมากอย่างเช่น my color, zig, staedtler, copic, faber castell
ผมจะใช้
1. เขียนโน้ตสรุปบทเรียนหลาย ๆ สี
2. วาดรูป ปกติใช้ปากกาน้ำเงิน Lancer ละเลงมันดีครับ แต่อยากใช้หลาย ๆ สีดูบ้าง

ปล. ขอทั้งแบบราคาย่อมเยา และแบบไม่คำนึงถึงราคาด้วยนะครับ (จะซื้อแบบย่อมเยาแหละครับ แต่ก็อยากรู้จักยี่ห้อดี ๆ ไว้ด้วยครับ ยิ้ม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่