== TRUE แบบเติมเงิน ยังต้องเติมเงินเพื่อเลี้ยงวันใช้งานอยู่ไหมครับ ==

กระทู้คำถาม
เนื่องจาก ย้ายไปใช้ My มาหลายปี เลยไม่รู้ข้อมูลเติมเงินของค่ายอื่น

ซึ่ง My เติมเงิน 10 บาท ก็อยู่ได้เป็นปี ( ไม่ต้องเติมเงินเลี้ยงวันใช้งาน ในกรณีที่รับสายอย่างเดียวไม่โทรออก )

รบกวนสอบถามครับ ... TRUE แบบเติมเงิน ในกรณีที่รับสายอย่างเดียว ต้องเติมเงินเพื่อเลี้ยงวันใช้งานไหม และ เดือนหนึ่งต้องเติมกี่บาทครับ

ปล. จะไปซื้อ True SMART 3.5 ที่ Seven ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่