อยากทำงานร้านอาหารแถวสุขุมวิท เพื่อฝึกภาษา พอมีมั้ยคะ?

พอจะมีร้านแนะนำมั้ยคะ อยากฝึกภาษาค่ะ อยากเจอชาวต่างชาติเยอะๆ จะได้ชิน ไม่รู้สึกกลัวค่ะ
คงจะทำให้เรามีความกล้าในการพูดคุยกับต่างชาติมากขึ้น และคุ้นชินหู ที่เลือกแถวสุขุมวิท เพราะใกล้บ้านค่ะ
อีกอย่างเพิ่งสอบเสร็จ ช่วงนี้ว่างมากค่ะ และเตรียมตัวจะไปเมืองนอกปีหน้า จะได้ฝึกให้ชิน คงดีอ่ะค่ะ
ช่วยแนะนำทีนะคะ กลางวันหรือกลางคืนก็ได้ค่ะ
รักการผจญภัย เป็นวัยรุ่นตามหาฝัน
ยังไงก็ขอขอบคุณสำหรับคำแนะนำด้วยนะคะ อมยิ้ม17พาพันขอบคุณ

แท็กผิดห้อง เค้าก็ขอโทษด้วยนะตัวเอง เม่าโศก

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่