note 5 เสีย

ซื้อมาใหม่ได้ ไม่เกิน 2 เดือน  พอชารทเครื่องทิ้งตอน4ทุ่มทุกวันถึง สองโมงเช้า ปรากฎว่าวันนี้ตูดที่ชารทไหม้เลย ครับ   ตูดไหม้ตัวเสียบบ๋วม ส่งซ่อมช่างบอกเกิดจากเครื่องเอง หรือไฟฟ้าช้อต ความชื่นไม่มี ผมก้ยืนยันเลยว่าไม่เคยตกน้ำ  และก่อนชารทก้ฝนไม่ตก และผมก็เอาใส่กระเป่าแขวนตลอด  สรุปช่างจะต้องเปลื่อนเมน บรอด ที่ช๊อต แปลื่อนไม่ว่าหรอกครับ  แต่เครื่องใหม่ ต้องซ่อมล่ะ  แล้วปีหน้าจะขาย ซื้อnote 6 ใครจะซื้อผมล่ะครับ  สรุปคอล  บอกจะลองคุยสำนังงานใหญ่ให้ว่าเครมได้ไหม  แต่ผมทำใจแล้วครับ  ได้ก็ดีไม่ได้ก็ใช้มันแบบนี้ล่ะครับ แค่เสียความรูสึกนิดหน่อย  ปล  เคยใช้ note 3  note 4 ไม่เคยเจอปัญหานี้ครับ เพราะผมจะใช้กิจวัตรแบบเดิมๆตลอด  คือ ชารทต้อนก่อนนอน และที่ผ่านมาไม่เคยเกิด  ปล ศุนยโทรมา ถ้าสำนังงานใหญ่อนุมัติเครม ต้องรอเครื่องประมาณ 2 อาทิตย  โอ้แม่เจ้า ที่นั่นจ้างสล๊อตทำงานเหรอครับ ช้าจัง เอาไงดี

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่