เซ่เว่นไนท์(seven kinghts) เควส:จงย้ายตำแหน่งอัศวินในแผนการรบปัจจุบัน

มันเป็นเควสช่วงแรกๆของเกมส์อ่ะคับ
คือผมอยากรู้คับว่าต้องทำยังไงคับ
**ผมย้ายอัศวินไปมาหลายรอบแล้วคับ**

เพื่อนๆบอกผมหน่อยนะคับ ขอบคุณคับ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 3
อ๋ออออออออออออออออออ
ผมรู้แล้วคับ คือ!!!
แค่กดย้ายทีมเฉยๆคับ
พอเรากดไปที่อัศวินที่ใช้อยุ่ แล้วก็เลือก**ย้ามทีม
ที่อยู่ซ้ายสุด..555 (ขอบคุณมากคับสำหรับความคิดเห็นคับ ^^
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่