ข้อสอบถาม นายกรัฐมนตรีใช้เครื่องหมายลูกเสือสีอะไร

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อเลยครับ ผมไปเจอข้อสอบของ วิชาผู้กำกับลูกเสือเเละนันทนาการ ของปี 3
ถามว่า
รองผู้กำกับใช้เครื่องหมายสีอะไร ผู้กำกับใช้เครื่องหมายสีอะไร (อันนี้ยังพอตอบได้อยู่ ) แต่มาเจอ
นายกรัฐมนตรีใช้เครื่องหมายสีอะไร
ผู้ว่าราชการจังหวัดใช้เครื่องหมายสีอะไร อันนี้ผม งง จริงๆ

อธิบายให้หน่อยครับ งงมากเลยตอนนี้ TT_TT
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่