@@@.. Close up & Macro Showtimes ครั้งที่ 335/365 วัน ปีที่ 1 ประจำวันอังคารที่ 1 ธันวาคม 2558..@@@

วันนี้อาสารับไม้ต่อจากน้าจำปาแก้ว มาตั้งกระทู้ในเช้าวันนี้ครับผม

ขอเชิญทุกท่านนำภาพ Macro หรือภาพ Close up มาร่วมนำเสนอแลกเปลี่ยนกันชม

จะเป็น ภาพถ่ายอะไรก็ได้ที่เข้ากับหัวข้อ Close up & Macro

ทั้งนี้ไม่จำกัดค่าย อุปกรณ์ วิธีการถ่าย และประสบการณ์ครับ

มอบหน้าที่ให้ คห.1 ตั้งกระทู้พรุ่งนี้ครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่