ผู้ชายมีขนหน้าแข้ง (เยอะ ยาว หนา) ควรโกนดีมั้ยครับ? กลุ้มมาก!

ผมเป็นเด็ก ม.ต้น คนนึงที่มีขนหน้าแข้ง เยอะมากกก! แบบ มหาศาลเลยก็ว่าได้ สำหรับเด็กมอต้น แล้วอีกไม่นานผมคิดว่า มันจะยาว มาก ขึ้นๆ ไปอีกกกก

ผมอยากทราบว่า ผู้ชายอย่างผมเนี่ย ควรโกนดีมั้ยครับ จริงๆ ผมก็กลัว มันหนาขึ้น ยาวกว่าเดิม อยู่เหมือนกัน แต่ก็มีหลายๆคน ชอบทัก นั่นขนหน้าแข้ง หรือ ป่าสงวน หนะ โอ้วววว! ชีวิต ผมควร จะทำไงดีครับ ผมเคยโกนไปที นึง ตอน ป.4 มันเลยยาวกว่าปรกติ เพื่อนผม ก็มีแต่มันน้อยและบางมาก มันดูเท่ไง แต่ ผมว่า ของผม มันเท่เกินไปหลายเซนเลยหละ เห็นคนอื่นเขาก็ไม่ค่อยมีกัน ผมควรทำไงดีครับ อมยิ้ม19

กระทู้แรก คง อาจจะปัญญาอ่อนไปบ้าง ไม่ว่ากันนะครับ  อมยิ้ม07

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่