ช่วยด้วยครับ เรื่องธนาคารกรุงไทย ผมไม่แน่ใจทำยังไงดี ติดต่อธนาคารก็ไม่ได้

คือผมใช้ atm กดเงิน ตอนนี้ทำงานอยุ่กทม แต่bookbankอยู่บ้านผมที่เชียงใหม่

กดเงิน 20,000 บาท แต่เงินไม่ออก ไม่มีสลิป แต่เงินในบัญชีบอกตัดยอด

เห็นทางธนาคารบอกว่าพอระบบกลับปกติ เงินจะได้คืน ตอนนี้ผ่านมาจะครบวันนึง ยังไม่มีไรคืบหน้าเลย ผมควรต้องทำไงดี ธนาคารก็ติดต่อไม่ได้

เงินผมก็จำเป็นต้องใช้มากๆ เพราะปกติก็กดผ่าน atm มาตลอด

เครียดมากๆครับ T_T

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่