ชอบรูปเซ็ตนี้ของคุณบี มาติกา มาก

ต้องบอกก่อนว่าก่อนหน้านี้ไม่ได้ชื่นชอบหรือติดตามเป็นพิเศษ แต่พอได้เจอตัวจริงที่สวยกว่าในโทรทัศน์
และได้เห็นการวางตัวของคุณบี มาติกา ก็รู้สึกชอบทัศนคติของเธอ ความเป็นกันเอง
วันนี้เลยมีเซ็ตภาพสวยๆมาแชร์ให้ดูครับ ซึ่งสำหรับตัวผม ผมคิดว่าเซ็ตนี้ดูเป็นธรรมชาติมาก เพื่อนๆมาร่วมแชร์ความเห็นกันนะครับ

ปล. Credit : Instagram @bbmatikaclub
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่