รบกวนจัดทริปให้หน่อยค่ะ 3 วัน 2 คืน อุทยานแห่งชาติน้ำหนาว แล้วต่อด้วยเขาค้อ ไหว้พระพุทธชินราช พอไหวไหมค่ะ

รบกวนจัดทริปให้หน่อยค่ะ 3 วัน 2 คืน อุทยานแห่งชาติน้ำหนาว แล้วต่อด้วยเขาค้อ ไหว้พระพุทธชินราช พอไหวไหมค่ะ

วันที่ 1  จากกรุงเทพไปอุทยานแห่งชาติน้ำหนาว   แวะเที่ยวไปเรื่อย ๆ จบที่กางเต้นท์ น้ำหนาว (คืนแรก)

วันที่ 2 จากน้ำหนาวไปเขาค้อ แวะเที่ยววัดผาซ่อนแก้ว หาที่เที่ยวแถวนั้น แล้วจบที่กางเต้นท์ที่เขาค้อ (คืนที่สอง)

วันที่ 3 ออกเดินทางไหว้พระพุทธชินราช แล้วกลับกรุงเทพ

พอไหวไหมคะ หรืออ้อมไปมา  หรือแนะนำที่เที่ยวให้หน่อยค่ะ

** ไม่พักภูทับเบิกนะคะ เพราะดูแล้วคนจะเยอะมาก ไม่อยากไปแย่งกันกินแย่งกัยเที่ยวค่ะ**
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่