ภาพวันวานอั้ม พัชราภา vs กะเทยโจม และแฟชั่นพรมแดงที่ดิฉันตกตะลึงมากที่สุด!

ดิฉันจึงได้มีโอกาสพบกับคลิปแฟชั่นพรมแดงราว 12 นาทีกว่าที่ทำให้ดิฉันนั่งขำท้องขดท้องแข็งจริงๆค่ะ เจ้าภาพงานนี้ก็ไม่ใช่ใคร แต่เป็นกะเทยชื่อโจม (ชุดราตรีสีแดงในคลิป) ที่กำลังตกเป็นข่าวว่าหลอกเอาเงินแฟนคลับอั้ม พัชราภาไปราว 8 ล้านบาท! โดยอ้างว่าดาราสาวกำลังป่วยหนัก ดิฉันไม่อยากซ้ำเติมผู้เสียหายว่าโง่นะคะ แต่ถึงขนาดรู้เบอร์โทรอั้ม ทำไม่โทรไปเช็คตั้งแต่แรกว่าป่วยจริงไหม แล้วระดับอั้มจะมายืมเงินแฟนคลับเพื่อ????

ทั้งนี้ในส่วนของคดีผิดถูกก็ต้องสอบสวนกันไปตามกฏหมายนะคะ ซึ่งดิฉันจะไม่ขอพูดถึง!!!

แต่สิ่งที่ทำให้ดิฉันถึงกับนอนไม่หลับจนเป็นที่มาของกระทู้นี้ก็คือ แฟชั่นพรมแดงที่คุณอั้ม พัชราภา และดาราแถวหน้าของวงการอย่างไอซ์ อภิษฎา, เนย โชติกา , เมย์ พิชนาฏ , กระแต ศุภักษร ซึ่งถูกรับเชิญให้ไปร่วมเดินงานนี้ด้วย ดิฉันเห็นแล้วรู้สึกทั้งขำ ทั้งสงสารดาราที่ไปร่วมงานจริงๆค่ะ  ไม่รู้อีเจ้าภาพคิดอะไรอยู่ เหมือนเมายาคุมนะยะ?  เพราะทั้งสถานที่จัดงาน ทั้งเวที ทั้งรูปแบบของงาน อีหอยไม่สงสารดาราก็เกรงใจชุดราตรีที่เค้าแต่งมาบ้างเถอะค่ะ ไหนจะงานเต๊นท์ ,งานพรมแดง(ยืมจากวัด) งานโพเดี้ยม (ยืมจากวัด) ,งานสายสิญจ์กั้น (ยืมจากวัดเช่นกัน) ในใจได้แต่ภาวนาว่าขอให้ท้ายคลิปดังกล่าวมีพี่วิลลี่ , พี่หอย และทีมงานโผล่หน้าออกมาเฉลยว่านี่คือสาระแนโชว์แกล้งอำดารา  (แต่ก็ไม่มี)

ดิฉันนับถือสปิริตของคุณอั้มและดาราท่านอื่นๆมากค่ะ‬ (กราบ)

ที่มาของข่าว
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

เพื่อไม่ให้เป็นการเสียเวลา ดิฉันขอเชิญเหล่าสาธุชนมาร่วมทัศนาแฟชั่นพรมแดงกันค่ะ
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่