ขอถามเรื่อง power bank หน่อยครับ

กระทู้คำถาม

อยากทราบว่าข้อที่ 1 คือยังไงหรอครับผมต้องใช้ อะแดปเตอร์ อะไร กับ power bank ที่ซื้อจาก Apple หรอครับ

2. ช่องเสียบมี 2 อันคืออะไรบ้างหรอครับแตกต่างกันยังไง รูบนรูล่าง (ผมซื้อจาก apple แสดงว่ามันต้องดีเปล่าครับ มันใช้กับ ผลิตภัณฑ์ของ apple โดยตรงรึเปล่า

3. ส่วนตัวผมใช้ iphone6s ครับต้องใช้คู่กันยังไงให้แบตมันไม่เสื่อมไว (ใช้ power bank) ทำให้แบตเสือมเปล่าครับ ???
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่