จะไปเปิดร้านชา-กาแฟโบราณ ปังปิ้ง นั่งชิว ที่เชียงใหม่ ขอคำแนะนำจากนักศึกษา-ชาวเชียงใหม่ด้วยครับ

ปกติอยู่ กทม. แต่อยากลองไปเปิดร้านที่ เชียงใหม่ ดูครับ
เป็นร้าน นม ชา กาแฟโบราณ ปังปิ้ง นั่งชิวๆ (ไม่มีแอลกอฮอล์นะครับ)
อันดับแรกเลยคือ อยากให้น้องๆ นักศึกษา หรือ ชาวเชียงใหม่ ที่พอมีที่หรือทราบที่ให้เช่า
รบกวนแจ้งพิกัดมาหน่อยครับ  รูปถ่าย หรือลิงค์มาก็ได้ครับ (รบกวนส่งใน inbox นะครับ)

ผมเสิชหาที่มาบ้างแล้วครับ แต่ก็อยากได้เพิ่ม ผมจะไปขึ้นไปเชียงใหม่ 1-5 ธันวานี้ครับ
อยากได้ที่ชุมชน โรงเรียน หรือมหาลัยครับ

หรือถ้าใครมีคำแนะนำใดๆ ก็คอมเม้นท์ได้เลยนะครับ
ขอบคุณครับ

ปล.ถ้าผิดกฎก็แจ้งลบได้เลยครับ (ถ้า tag ผิดห้องยังไงก็ขออภัยด้วยนะครับ)

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่