หาซีลยางหัวกรุ๊ฟเครื่องชงกาแฟครับ

กระทู้คำถาม
ลองหาใน google แล้วหาไม่ได้เลยครับ เครื่องชงกาแฟยี่ห้อ cafe roma ตามภาพ ซีลยางน่าจะได้เวลาเปลี่ยนแล้ว แต่หาซื้อไม่ได้เลยครับ แม้แต่บริษัทที่ผมซื้อเครื่องมา เห็นแจ้งกลับมาว่าเครื่องรุ่นนี้เขาไม่ผลิตแล้ว อ้าวแล้วไม่สำรองอะไหล่ไว้ให้กันเลย ท่านใดพอจะทราบร้านที่ยังมีอะไหล่เครื่องรุ่นนี้อยู่ รบกวนช่วยแจ้งให้ทราบด้วยนะครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่