ตอบคำถามเรื่องกล้องฟูจิหน่อยค่ะ

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะทุกคน เข้าเรื่องเลยนะคะ พอดีอยากจะซื้อกล้องฟูจิค่ะ
อยากทราบว่า คือเราเป็นคนหน้าเบี้ยว ถ้าดูปกติจะไม่ค่อยเห็นชัด 😔
แต่ถ้าถ่ายรูปกับกล้องปกติของโทรศัพท์เท่านั้นแหละ เบี้ยวเลยค่ะ
กล้องปกติของไอโฟนพอถ่ายแล้วมันจะสลับด้านใช่มั้ยคะ
แต่ในคาเมร่า 360 สำหรับกล้องหน้า หน้าเราปกติมาก
     เราอยากได้กล้องนี่ค่ะ  กะซื้อมาถ่ายเซลฟี่เลย5555
แต่กลัวซื้อมาแล้วผิดหวังกลัวว่าจะสลับด้านเหมือนกล้องไอโฟน
เป็นมือใหม่ค่ะ ไม่เคยเล่นกล้องพวกนี้ค่ะ
    รบกวนตอบด้วยนะคะ พลีสสสส 🙏🙏🙏
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่