มีวิธีติดตั้งกล้องต่อกับ wifi แล้วดูออนไลน์หรือใช้มือถือดูอนไลน์แบบไหนได้บ้างคะ

คือไม่มีเราท์เตอรและใช้ public wifi อยู่ แต่จำเป็ต้องต่อกล้องชั่วตราวที่สามารถส่งลิงคฺเข้ามือถือดูออนไลน์ได้ มีกล้องหรือแอพมือถือไหนที่ทำได้แบบไม่แพงและไม่กินแบต หรือว่าเครื่องไม่ร้อนเกินไปไหมคะ ถ้าเป็นกล้องรถยนต์มันดูออนไลน์ไม่ได้

เราไม่เก่งเรื่องเทคนิคพวกนี้เท่าไหร่ เสริจอ่านก็ไม่เจอ รบกวนผู้รู้อธิบายให้ฟังแล้วเข้าใจได้ด้วยนะคะ ขอบคุถณมากค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่