ซื้อมือถือ Samsung ที่ไหนดีครับ(ที่เปลี่ยนเครื่องหน้าร้านได้ใน7วัน ไม่เรื่องมาก กรณีเครื่องมีปัญหา)

พอดีผมจะซื้อมือถือไปเซอไพร์ คุณพ่อวันพ่อครับ เลยอยากได้แบบกล่องซีลไม่แกะลอง
แต่เหมือนว่าหลายๆร้านตอนนี้ถ้าเครื่องมีปัญหา ภายใน 7 ก็ต้องไปให้ศูนย์เช็คก่อน
ผมมองหาร้านที่เครื่องมีปัญหาเอาไปใน 7 วัน เอาไปให้ร้านดูแล้วเปลี่ยนใหม่หน้าร้านทันทีได้เลย
มีร้านไหนแนะนำบ้างครับ?

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น