///// แจกบัตรรถไฟ NEX ขาโตเกียวกลับเข้าสนามบินนาริตะค่ะ ////

สวัสดีค่ะ
พอดีได้ซื้อตั๋วรถไฟ nex ไปกลับโตเกียว-นาริตะเมื่อสัปดาห์ก่อนแต่ตอนนี้กลับไทยแล้วไม่ได้ใช้ขากลับ
เพราะเปลี่ยนไปขึ้น keisei line แทนนะคะ  จะส่งต่อให้เพื่อน ๆ ในห้องบลูที่จะเดินทางกลับเข้านาริตะไม่เกินวันที่ 12/6
สนใจทิ้งข้อความไว้นะคะ เดี๋ยวหลังไมค์กลับไปค่า มีใบเดียว ส่งไปรษณีย์ให้วันนี้ได้เลยค่ะ ฟรีนะคะ  
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่