ตามหาเพื่อนคนหนึ่งในเกม Granado Espada ครับ

กระทู้คำถาม
สวัสดีครับ ผมเป็นอดีตผู้เล่นคนหนึ่งในเกม Granado Espada
เป็นอดีตลูกกิล " นักรบหน้าใหม่ "  Sv. Corona  ครับผม
ผมจำได้ว่าหัวหน้ากิลสมัยนั้นชื่อ เจ๊แอ๊ด ซึ่งภายหลังผมเลิกเล่นไป ก็ไม่ได้ติดต่อแกอีกเลยครับ
ตอนนี้ผมอยากจะติดต่อแกมากเลยครับว่า พี่สบายดีไหม เป็นอย่างไรบ้าง แบบว่าคิดถึงเพื่อนเก่าๆ นะครับ
ผมคิดว่าเจ๊แก คงจะเล่นพันทิปอยู่เหมือนกัน ก็หวังว่าแกจะผ่านมาเห็นแล้วติดต่อกลับมาครับผม

ปล.ผมขอแท็ก สายการบินด้วยนะครับ เพราะจำได้ว่าแกเป็นแอร์
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่