Otoro ซื้อที่ไหน

พักย่านๆUeno3คืน Narita1คืน Kawaguchiko1คืน
อยากกินOtoro แนะนำซุปเปอร์หน่อยครับ อยากจะซื้อมากินแค่นิดเดียวแล่กินเอง
แฟนไม่กินปลาดิบเลยไม่อยากเข้าร้านซูชิดังๆ ตัวผมก็ไม่กินปลาดิบเคยไปงานเลี้ยงหรูที่Tokyo Prince Hotelลองชิมแซลมอนยังกินไม่ได้เลยต้องคายทิ้ง
แต่เคยลองชิมOtoroเพราะปฏิเสธไม่ได้ มันอร่อยเหลือเชื่อกินได้ไม่คาว
ครั้งนี้ไปเลยอยากจะถึงญี่ปุ่นด้วยการกินOtoro ช่วยแนะนำด้วยครับขอราคาไม่แรง เพราะครั้งแรกครั้งที่2กินฟรี ครั้งที่3ซื้อกินเองราคาเอาเรื่องเลย ครั้งนี้รู้ว่าราคาสูงแต่ก็อยากกินอีกครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่