ถามเพื่อนครับ ใครเป็นแบบนี้บ้างกับคอมพิวเตอร์

ผมใช้อินเตอร์เน๊ตของทีโอทีอยู่ครับช่วงนี้เจอปัญหาแปลกๆเวลาผมโหลดหนังจากเวป เวปหนึ่งเน๊ตชอบขึ้นเป็นเครื่องหมายตกใจ (เน๊ตตัด)ซ่ะเฉยๆงั้นแหละพอเอาเมาส์ไปวางตรงไอค่อนรูปทีวีตรงมุมขวาก็ขึ้นให้แสกนหาเน๊ตใหม่ก็ใช้ได้อีก แต่ถ้าจะโหลดหนังจากเวปนั้น.ก็จะตัดอีก ปัญหานี้มันคืออะไรครับเพื่อนๆครับ. หรือโหลดโปรแกรมอย่างอื่นบางทีก็เป็นครับ.มันเป็นเพราะตัวโน๊ตบุ๊คผมหรือจากผู้ให้บริการครับ.(ใช้วินโดว์10ล่าสุด)
ผู้รู้แจ้งช่วยวิเคราะห์อาการนี้ให้ผมทีนะครับว่าควรทำเยี่ยงไรครับ.
          ขอบพระคุณมากครับ
           หมู
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่