สมัครบัตรเตรดิต ธนาคาร กรุงเทพ

ผมได้สมัครบัตรเตรดิตธนาคารกรุงเทพไป 2 ใบ คือตัว แพลทินัม กับ แอร์เอเชีย โดยค้ำประกันไป 50,000 บาท แล้วทีนี้ผมอยากจะสมัครเพิ่มอีก 1 ใบ สามารถสมัครโดยใช้บัญชีที่อายัดไปได้ไหมครับ เพราะตอนสมัครเจ้าหน้าที่บอกใช้วงเงินาวมกัน หรือท่าไม่ได้ ผมจะสมัครเพิ่มอีก 1 ใบ โดยสมัครค้ำประกัน อีก10,000 บาท ก็เท่ากับว่า วงเงิน ทั้งตัว แพลทินัม แอรเอเชีย และอีกใบที่จะสมัครเป็นตัว ไทเทเนียม วงเงินก็จะ 60,000 บ ใช่ปะครับ ส่วนค่าธรรมเนียมรายปี เห็นตอน สมัคร บัตร แพลทินัม ท่าบัตรใบใดใบหนึ่งใช้เงิน5,000ต่อปี ก็จะฟรีทุกบัตร เพราะใช้วงเงินเดียวกัน ก็เท่ากับ ว่า ท่าผม ใช้ แต่ แพลทินัม 2,000  แอรเอเชีย 2,000 ไทเทเนียม 2,000 รวม วงเงิน ก็ 6,000 ก็เท่ากับฟรีทุกบัตรเเล้ว ใช่ปะครับ หรือ ผมเข้าใจผิด ที่ว่า ใช้เกิน5,000บาท รวมไปถึงตัว อเมริกัน เอ็กซ์เพรส ด้วยหรือ ป่าวครับ ขอบคุณล่วงหน้านะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่