ผมตัดลิ้นสุนัขขาดครับT^T

คือว่าผมกำลังตัดขนของมันอยู่ ตอนนั้นผมตัดได้ตัดบริเวณขามัน แล้วผมก็ได้ยกขามันขึ้นมาตัดใกล้ๆกับปากของมัน แล้วบังเอิญตอนนั้นมันก็แลบลิ้นออกมาซึ่งผมมองไม่เห็น แล้วมันก็ร้อง ทีแรกผมก็ไม่รู้ว่าผมตัดไปโดนอะไรผมคิดว่าน่าจะโดนขาของมัน แล้วผมเลยมารู้ทีหลังว่าโดนลิ้นของมัน ลิ้นขาดยาวประมาณ2-3มิลกว้าง1มิล ผมก็เลยอยากถามว่าต้องพามันไปหาหมอมั้ยหรือซื้อยามาให้มันกินเพราะผมกลัวว่ามันจะกินอาหารไม่ได้ ต้องขอโทษจริงๆนะครับสำหรับคนที่รักสุนัข ผมไม่ได้ตั้งใจ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่