คำถามเกี่ยวกับ เรื่องของps vita ครับ

กระทู้คำถาม
คือผมกำลังจะซื้อเครื่อง Ps vita อะครับ ผมก็เลยสงสัยเกี่ยวกับพวกโซนคือ
1. ผมควรเลือกสมัครโซนไหนดีครับ ถึงจะเหมาะครับ ผมชอบเล่นแนว Gundam breaker super robot แล้วก็พวกเกมแนวอนิเมะอะคับ

2. พวกเกมในร้านออนไลน์ของแต่ละโซนมันมีขายเกมที่ออกมาเป็นแผ่นๆของโซนตัวเองมั้ยครับ  เช่น  พวกเกม gundam breaker 2 ที่ขายในบ้านเราอะคับ ในสโตรมันมีขายมั้ยครับคือผมไม่อยากเก็บกล่องยุแล้วครับ แล้วจะมีช่วงลดราคา แบบ steam มั้ยครับ

3. ในสโตร มันมีขายเกม psp มั้ยครับ แล้วจะมีทุกเกมมั้ยครับ

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่