ต่อไปนี้ผมจะตั้งใจละนะ

ร่ำเรียนวิชาจากตลาดหุ้นมานานหลายปี
จ่ายค่าเรียนไปก็หลายบาท
อยู่ดีๆ มันรู้สึกสำเร็จหลักสูตรยังไงไม่รู้
เลยเอาเศษตังค์ก้นพอร์ตมาทำมาหากิน

โฆษณา
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

เริ่มต้นก็ไปได้สวย
แต่ที่เป็นกำลังใจให้ผมคือ

วันนี้

ผมได้ผ้าวิเศษมาจากยอดเซียน

ผ้าผืนนี้ดูไปก็เป็นผ้าธรรมดา

แต่เอ๊ะ ไหงสีตก

มองอีกที ไม่ใช่ละ

นี่มันกำลังใจชัดๆ

ขอบพระคุณเฮียเอนโดฯมากครับ เฮียทำให้ผมมีกำลังใจ จริงๆ นะ

ปล.
รูปภาพน่ะขำๆ แต่นับถือเฮียจริงๆ ครับ
ส่วนโฆษณา ผมพยายามทำให้มันเกี่ยวกับห้องสินธร
ถ้ามันไม่ใช่ตัวอย่างความสำเร็จ
อย่างน้อยมันก็เป็นตัวอย่างความล้มเหลวแหละ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่