รู้สึกปวดอัณฑะข้างขวาแล้วมีเส้นเลือดแดงๆขึ้นนี่ผมเป็นโรคอะไรอ่ะครับ

อยากรู้มาก วันแรกที่เป็นเหมือนกับกำลังนั่งเก้าอี้นี่แหละแล้วรู้สึกเจ็บเหมือนขนโดนหนีบบริเวณใต้อัณฑะ
เช้าวันต่อมาผมเพิ่งรู้สึกปวด+จุก บริเวณอัณฑะข้างขวาครับ และก็มีเส้นเลือดแดงๆขึ้นรอบๆอัณฑะด้วยครับ
ผมไม่แน่ใจว่าผมเป็น หลอดเลือดขอดในอัณฑะ หรือเปล่า ผมไม่เคยมีเพศสัมพันธ์หรือดื่มเหล้าเลยครับ หรือช่วยตัวเองบ่อยรึเปล่า?
ตอนนี้อยู่ในช่วงดูอาการอยู่ว่ามันจะปวดขึ้นรึเปล่าถ้าปวดขึ้นก็จะรีบไปหมอทันที
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่