ตามหาคนๆหนึ่งบนรถเมล์สาย 524 ครับ

อมยิ้ม16คือวันนี้ผมได้ขึ้นรถเมล์สาย 524 ตรงเซนทรัลลาดพร้าวประมาณ5โมงครับ แล้วสักพักก้มีผญ.คนหนึ่งใส่เสื้อพละสีเหลือง (น่าจะ รร หอวัง) ถือถุงเซนทรัลมานั่งข้างๆผม เธอน่ารักดีครับ ผมแอบมองตลอดเลยอมยิ้ม07..อ้อ และเธอมากับเพื่อนอีกคนหนึ่งครับ... เอาง่ายๆตรงๆเลยนะ คืออยากจะถามว่ามีแฟนรึยัง?? ถ้ายังไม่มีขอจีบได้มั้ยครับ สนใจก้ทักมาทางหลังไมค์ได้นะครับ5555อมยิ้ม17

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่